ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
อิสระ 150 มม. ใบมีดอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาลานหดได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
4x4m ปรับคู่มือ Louvered Pergola หลังคากันน้ำอลูมิเนียม Gazebo
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola Waterproof สำหรับอาคารสวน
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ,Gery,สีขาว Manual Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | หลังคาบานเกล็ดปรับได้ |
| ขนาด: | 10' × 10' บานเกล็ดไม้ Pergola |
ที่อยู่อาศัยผ้า PVC อลูมิเนียม Louvered Pergola สำหรับระเบียงร้านอาหาร
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| Added Features:: | LED Light Strips/Easily Assembly |
คู่มือกลางแจ้ง Louvered Pergola Patio Sunshade พร้อม Hardtop Pergola ที่ปรับได้
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 10' × 12' 10' × 10' บานเกล็ดแบบปรับเอง Pergola |
PVC Sail Sunshade กันสาดพับเก็บได้ Pergola Weather Resistant
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
เปอร์โกลาอลูมิเนียมที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับสวนกลางแจ้ง สีขาว
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
พอร์กอลลา อลูมิเนียม กันน้ํา ที่ใช้เครื่องยนต์ สร้างด้วยความฉลาด สําหรับพื้นที่อาศัยกลางแจ้งที่ทันสมัย
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อัลลูมิเนียมสมาธิ Pergola ด้วยการควบคุมทางไกล สามารถปรับสี
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
3x6m อลูมิเนียมเครื่องมือการทําสวนขนาดที่กําหนดเองและสี Pergola สําหรับสวน
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |


