ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
Outdoor Retractable Louvered Aluminium Pergola Garden Building คู่มือ Pergola
| รายการ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ปลูกไม้เลื้อยด้วยตนเอง |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
แผ่นกลมอลูมิเนียมสําหรับการบูรณาการบ้านที่ฉลาดและการออกแบบสวน
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
อัลลูมิเนียมที่กําหนดเอง กันน้ํา กันลม Pergola สําหรับตกแต่งสวนกลางแจ้ง
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
Pergola อลูมิเนียมสีเทาดําที่กําหนดเอง สําหรับการออกแบบสวนกลางแจ้ง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ระบบควบคุมการออกแบบสวนและฉากที่ใช้ได้
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
การบูรณาการ Smart Home อลูมิเนียม Pergola Round Rod สําหรับสระว่ายน้ําและสวนที่ควบคุมจากระยะไกล
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
โปรแกรมปรับปรุงความปลอดภัย
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
เปอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ําที่สามารถปรับแต่งได้ พร้อมรีโมทคอนโทรล
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
บานเกล็ดเหล็กอาคารสวนอลูมิเนียม Pergola Rot Proof Extruded
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |


