ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
กันน้ำกันสาดกลางแจ้งกันสาดหดระบบหลังคา 110V / 230V
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
PVC Pergola กันสาดพับเก็บได้แบบทันสมัยอลูมิเนียมกันสาดอัตโนมัติ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาดพับเก็บได้ SUNC Custom PVC Pergola System พร้อม Canopy
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ระบบกันสาด PVC Pergola แบบพับเก็บได้กลางแจ้งพร้อมที่บังฝนและ Decking
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
Aerofoil Shape Aluminium Sun Louvers Motor ระบบผนังภายนอกอาคารสถาปัตยกรรม
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | อลูมิเนียม Sun Lovers Motor ระบบผนังภายนอก Facade สถาปัตยกรรม |
SUNC 6x3m White Aluminium Manual Louvered Pergola Outdoor Sun Protection Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยป้องกันฟันแทะ กันการเน่า บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 6x3m, ขนาดที่กำหนดเอง |
ม่านบังแดดกันฝนกันน้ำกันสาดพับเก็บได้ Pergola พร้อมผ้า
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Outdoor Waterproof Retractable Shade Awning หน้าจออลูมิเนียมด้านข้าง Pation Pergola
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 6x3m Manual Louvered Pergola Outdoor อลูมิเนียม Gazebo Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ |
| คุณสมบัติ: | คู่มือกันน้ำ Winproof Louvered Pergola |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | แรเงา |


