ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
3X4 Garden Aluminium Pergola ใบบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมซิปสกรีน
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อัลลูมิเนียมเพอร์โกลาสมาร์ท พร้อมรีโมทคอนโทรลและอินเทกรีชั่นในบ้าน
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
สีเทาอัลลูมิเนียมเพอร์โกลาแบบอลังการ กันน้ํา พื้นที่อยู่อาศัยกลางแจ้งโออาซิส ด้วยการควบคุมที่สมาร์ท
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ร้านปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมหุ้มฉนวนอัตโนมัติ 2.5 มม. พร้อมหลังคาเปิด
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Rot Proof Arbours Aluminium Pergola Anodic Oxidation เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Arbours Arches Garden Bioclimatic Aluminium Pergola Waterproof
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
3.0mm Garden Aluminium Pergola Louvered หลังคาศาลากันน้ำ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
หลังคากันน้ำบานเกล็ดอลูมิเนียม Pergola Outdoor Bioclimatic
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
ม่านบังแดดกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
บานเกล็ดอะลูมิเนียมแบบบานเกล็ดที่ทนทานต่อสภาพอากาศด้วยมอเตอร์
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |


