ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
บานเกล็ดอลูมิเนียม Pergola แบบ Bioclimatic 10 "X 12" พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 12' ; customized กำหนดเอง |
| สไตล์: | ศาลาหลังคาบานเกล็ดปรับได้ |
โหลดหิมะ 160kg/M2 หลังคา Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
Sunc Outdoor Waterproof Motorized Pergola Systems Aluminium Extruded
| สิ่งของ: | Pergola บานเกล็ดกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ประกอบง่าย Pergola |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
พาวิลเลี่ยนอัลลูมิเนียมไฟฟ้าติดตั้งบนหลังคาของลานวิลล่า แทรสเซส อัลลูมิเนียมเพอร์โกลา Louver
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ม่านม้วนกันน้ำกลางแจ้ง Pergola มอเตอร์พร้อมชัตเตอร์อลูมิเนียม
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
คู่มือ Garden Outdoor Aluminium Pergola หนูหลักฐานพร้อม Zip Screen
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยด้วยตนเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
สวนกลางแจ้งที่สามารถปรับแต่งได้ สีขาว อลูมิเนียม Pergolas การออกแบบสวน DIY
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
กันฝน Powered Louvered Pergola Rodent Proof PVDF Coating
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ประกอบง่าย |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
อลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์แบบหดได้ Bioclimatic พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีขาวกำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized กำหนดเอ |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
12 "X 12" อลูมิเนียม Pergola ด้วยสกัดเหล็กอัลลูมิเนียม 6063 ใบเลื่อยและระบบระบายน้ํา
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา ; สีขาว ; สีดำ ; สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | ไม้เลื้อยอะลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ขนาด 10' × 12' |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |


