ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
180km/H กันสาดกันลม Louvre หลังคาพับ Gazebo
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Bioclimatic Garden Buliding อลูมิเนียม Pergola Waterproof
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
อลูมิเนียม Pergola Louver Roof Kit เครื่องยนต์ กันน้ํา Pergola ระบบรีโมทควบคุม Cover Gazebo
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ระบบกันสาด 202mm Aluminium Pergola with Retractable Canopy
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ประกอบง่ายอลูมิเนียม Pergola กันน้ำด้วย 6063 Beam
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
10 '× 13' อลูมิเนียมกลางแจ้ง Louvered Pergola Deck Garden Patio Gazebo พร้อมหลังคาปรับได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
| สีสินค้า: | สีเทา บานเกล็ด Pergola แบบปรับเอง |
| ขนาด: | 10' × 13' บานเกล็ดไม้ Pergola |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
โมเดิร์น มอเตอร์ Pergola อลูมิเนียม ติดตั้งอิสระ ปรับ Louver หลังคา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
หลังคาผ้าร่มพับเก็บได้กันน้ำ Bioclimatic
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
PVC ที่อยู่อาศัย Bioclimatic หลังคากลางแจ้งพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อิสระ 150 มม. ใบมีดอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาลานหดได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


