ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
ระบบหลังคาบานเกล็ดขับเคลื่อนด้วยสีที่กำหนดเอง Aerofoils Aluminium 400/450mm Width
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
ระบบระบายอากาศแบบบานเกล็ดหลังคาแบบพับเก็บได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
การก่อสร้างโครงการขนาดใหญ่ ระบบหลังคาบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ อลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen Decoration
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ชื่อ: | การประยุกต์ใช้งานอาคารสถาปัตยกรรมซุ้มประตูบานเกล็ดหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen |
Aerofoil Aluminium Retractable Louvered Roof Systems Building Facade Light Control
| ชื่อ: | ระบบหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Aerofoil ระบบควบคุมแสงด้านหน้าอาคาร |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Louvered Patio Roof System 1.0 - 3.0mm ความหนาติดตั้งในแนวตั้ง / แนวนอน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ชื่อ: | การประยุกต์ใช้งานอาคารสถาปัตยกรรมซุ้มประตูบานเกล็ดหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen |
Aerofoils Louvre Facade System การตกแต่งใบมีดที่ทนทานความยาว 7200mm MAX
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
หน้าต่างบานเกล็ดแบบปรับได้อัจฉริยะ, ระบบบานเกล็ด Sun Intelligent Office
| ชื่อ: | ปรับ 60 แบนอลูมิเนียมบานเกล็ดระบบบังแดดสถาปัตยกรรมสถาปัตยกรรม |
|---|---|
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 125mm |
บานเกล็ดป้องกันสภาพอากาศในแนวตั้ง, บานเกล็ดอลูมิเนียม Weather Louvre Sun Control
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 88mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
F150 อลูมิเนียม Louvre Facade System เคลือบผงกันน้ำสีที่กำหนดเอง
| ชื่อ: | F150 อลูมิเนียม louvre facade ระบบสถาปัตยกรรม sun control |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
PVDF เคลือบ Louvre Facade System ปรับ Aeroscreen Aluminium Shopping Mall
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |


