ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
PVDF เคลือบอะลูมิเนียม Sun Louvers 250 Aeroscreen Architectural Customized Color
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดบังแดดอลูมิเนียม Aeroscreen 250 ระบบควบคุมแสงแดดสถาปัตยกรรม |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
Building Facade Cover Sun Louvers Systems, อลูมิเนียม Sun Louvers Motorized
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | ฝาครอบอาคารบังแดดอลูมิเนียมระบบออกแบบฟรี |
ม่านม้วนกันน้ำกลางแจ้ง Pergola มอเตอร์พร้อมชัตเตอร์อลูมิเนียม
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
10 "X 10" อลูมิเนียม Pergola Gazebo พร้อมประตูกระจกบานเลื่อน Ziptrack
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; สีขาว ; gery ;กำหนดเอง |
| ขนาด Pergola: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Hardtop Louver Motorized Aluminium Pergola อาคารสวนกลางแจ้งพร้อมไฟ LED
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |
Rot Proof Arbours Aluminium Pergola Anodic Oxidation เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Outdoor Motorized Extruded 6063 Aluminium Pergola PVDF เคลือบ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Arbours Arches Garden Bioclimatic Aluminium Pergola Waterproof
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
โหลดหิมะ 160kg/M2 หลังคา Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |


