ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
หลังคาบานเกล็ดมอเตอร์กันน้ำอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
Aerofoil Aluminium หลังคา Louvre หดแนวตั้ง, หลังคา Louvre ปรับได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อ: | ระบบหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Aerofoil ระบบควบคุมแสงด้านหน้าอาคาร |
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ความกว้างใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0~3.0mm |
PVDF เคลือบระบบหลังคา Louvre ที่ใช้งานได้อลูมิเนียมอัลลอยด์ที่อยู่อาศัยสาธารณะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
60 Flat Aluminium Louvre Facade System ความหนาควบคุมแสงแดดสถาปัตยกรรม 1.0 ~ 3.0mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 125mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
หลังคาบานเกล็ดเปิดแบบตายตัว ความหนาของหลังคา 1.0~3.0 มม. การอนุรักษ์พลังงาน
| ชื่อ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
|---|---|
| ออกแบบ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
ระบบหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ Louvre, Aeroscreen Outdoor Louvre Roof Residential
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
โครงสร้างอลูมิเนียมบานเกล็ด Facade System Sun Louvre Systems ISO9001
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
ระบบอาคารเชิงพาณิชย์ Louvre Facade T6 Series 300mm Film ครอบคลุม Waterproof
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ชื่อ: | T6 ซีรีส์ 300 มม. อลูมิเนียมบานเกล็ดระบบบังแดดสถาปัตยกรรม |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
อลูมิเนียมสถาปัตยกรรม Louvre Facade System Hollow Flat Louver แนวตั้งแนวนอน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
Too many requests
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


