ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
260 มม. เคลือบผงกันฝน Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | บานเกล็ดปรับอลูมิเนียมระบบปลูกไม้เลื้อยระบบฟรีออกแบบโครงสร้างที่เหมาะสม |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
บานเกล็ด Anodic Oxidation 260mm Blade Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | อลูมิเนียมปรับบานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยระบบออกแบบอิสระยืนฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
ชุดระบบหลังคาบานเกล็ดกันน้ำ Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic Aluminium Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
430 Silver Skylight Louver System เคลือบผงกันน้ำสีที่กำหนดเอง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผนังภายนอก 430 สีเงิน Aeroscreen สีขาว อลูมิเนียม สกายไลท์ บานเกล็ด ระบบ ซุ้ม สถาปัตยกรรม ระบบควบคุม |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
F150/200/300 อลูมิเนียมเคลือบด้วยไฟฟ้ากันน้ำระบบบานเกล็ดที่กำหนดเอง
| ชื่อ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
|---|---|
| ออกแบบ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
Powering Coationg ระบบบานเกล็ดกันน้ำอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง
| ชื่อ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
|---|---|
| ออกแบบ: | แก้ไขระบบซุ้มประตูหน้าต่างอลูมิเนียม Aeroscreen แบบคงที่ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
ศาลาอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้งพร้อมประตูกระจกบานเลื่อน RGB Light
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; สีขาว ; gery ;กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
RGB Light 12 "X 20" อลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมมู่ลี่ Ziptrak กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 20'' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| คำสำคัญ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
ระบบกันสาด 202mm Aluminium Pergola with Retractable Canopy
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
Aerofoil Shape Aluminium Sun Louvers Motor ระบบผนังภายนอกอาคารสถาปัตยกรรม
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | อลูมิเนียม Sun Lovers Motor ระบบผนังภายนอก Facade สถาปัตยกรรม |


