ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
ระบบหลังคาสกายไลท์ลูฟร์พับเก็บได้อลูมิเนียม 3.0 มม.
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเองอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาอาคารสถาปัตยกรรมระบบร่มเงา |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
Louvre Air Ventilation PVDF เคลือบระบบหลังคาสกายไลท์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
การเคลือบผง 1.0 มม. ระบบหลังคาสกายไลท์ลูฟร์หดได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบฝาครอบระเบียงหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมแบบปรับได้ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
ระบบหลังคาสกายไลท์โพลีเอสเตอร์แบบพับเก็บได้อลูมิเนียมตามสั่ง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
ระบบหลังคาสกายไลท์อลูมิเนียมพับเก็บได้ 6063 T5 3.0mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
มอเตอร์เปิดหลังคาปิดกลางแจ้ง Pergola อลูมิเนียม
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola กันน้ำแบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | Arches, Arbors, Garden Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งเฟรม: | เคลือบผง |
อลูมิเนียมกันฝนมอเตอร์บานเกล็ด Pergola พร้อมหลังคาปรับได้ 12 X 10 X 13 Ft
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 12' ;12' × 20' ;10' × 10' ;10' × 20' ;กำหนดเอง |
| เครื่องประดับ: | ซ็อกเก็ตกันน้ำ มู่ลี่ ziptrack ประตูกระจก ชัตเตอร์ ไฟ RGB |
กันน้ำ PVC Retractable หลังคา Pergola Blade 260mm Powder Coating Stable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้กลางแจ้ง, หลังคา Pergola อัตโนมัติด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |


