ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvre opening roof systems ] การจับคู่ 111 สินค้า.
ระบบบานเกล็ดกันฝนในแนวนอน F150 ระบบควบคุมแสงสถาปัตยกรรมอลูมิเนียม
| ชื่อ: | F150 อลูมิเนียมกันฝนระบบซุ้มประตูระบบการควบคุมแสงสถาปัตยกรรม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
Aeroscreen External Weather Louvre อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 การระบายอากาศสำหรับตกแต่ง
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
|---|---|
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
SKS90 ระบบหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมพับเก็บได้ ระบบควบคุมแสงแดดทางสถาปัตยกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อ: | SKS90 อะลูมิเนียม บานเกล็ดหลังคาแบบพับเก็บได้ ระบบสถาปัตยกรรม ซันคอนโทรล |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
Aerofoil Aluminium Retractable Louvered Roof Systems Building Facade Light Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Aerofoil ระบบควบคุมแสงด้านหน้าอาคาร |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความหนา: | 1.0~3.0mm |
| ความกว้างใบมีด: | 350/400/450/500/600 มม. |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง/แนวนอน |
ฟิล์มครอบคลุมระบบหลังคาบานเกล็ดหดได้เชิงพาณิชย์สีที่กำหนดเอง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
อุปกรณ์ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ในสวน บานเกล็ดลานกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ฝ้าภายนอก Louvre Sun Shade Systems 1000 - 6000mm Blades Span Motorized Control
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
แนวนอนอลูมิเนียม Sun Shade Louvers, Louvre Sun Shade Systems Fixed Electric Manual
| ชื่อ: | บานเกล็ดซันรูมอะลูมิเนียมแนวนอน ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ควบคุม: | การควบคุมระยะไกล / การควบคุมด้วยตนเอง |
อิสระ 150 มม. ใบมีดอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาลานหดได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ใบมีด 260mm Louvered Pergola System ออกแบบฟรี Witn Blinds Aluminium Adjustable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | ระบบปลูกไม้เลื้อยหลังคาอลูมิเนียมแบบปรับได้ ออกแบบฟรีพร้อมผ้าม่าน |
| ใบมีด: | 260mm |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |


