ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
ฝ้าภายนอก Louvre Sun Shade Systems 1000 - 6000mm Blades Span Motorized Control
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
Building Facade Cover Sun Louvers Systems, อลูมิเนียม Sun Louvers Motorized
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | ฝาครอบอาคารบังแดดอลูมิเนียมระบบออกแบบฟรี |
กันสาดอลูมิเนียมพับเก็บได้หน้าจอปรับแต่ง Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์ด้านหน้าอาคารกันสาดแบบพับเก็บได้แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| ชื่อ: | ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรมที่กำหนดเอง |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กันสาดพับเก็บได้ทางสถาปัตยกรรม, กันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้มอเตอร์รีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | ออกแบบระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรม |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
Garden Patio Gazebo ระบบควบคุมระยะไกลกันสาดแบบพับเก็บได้ทนทาน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | Garden Patio Gazebo กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
แนวนอนอลูมิเนียม Sun Shade Louvers, Louvre Sun Shade Systems Fixed Electric Manual
| ชื่อ: | บานเกล็ดซันรูมอะลูมิเนียมแนวนอน ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ควบคุม: | การควบคุมระยะไกล / การควบคุมด้วยตนเอง |
ขนาดที่กำหนดเอง Bioclimatic กันสาดโลหะพับเก็บได้สำหรับสถานที่เชิงพาณิชย์
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ที่พักอาศัยส่วนตัวกันสาดพับเก็บได้ม่านบังแดดอัตโนมัติหนา 0.6 มม. ผ้า
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาดพับเก็บได้กันน้ำ / กันสาดสวนพับเก็บได้ขนาดที่กำหนดเอง
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


