ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
3x6m Motorized Aluminium Pergola Gazebo หลังคาบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ศาลาไม้ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
4x4m Outdoor Motorized Aluminium Pergola พร้อมอาคารสวน Louver Roof Garden
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุบานเกล็ด: | อลูมิเนียม Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันฝน |
กันสาด Bioclimatica Motorized Aluminium Pergola Waterproof Outdoor Garden
| สิ่งของ: | ซุ้มสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | อลูมิเนียม Pergola ติดมอเตอร์สีขาวดำ |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
การออกแบบสวน อัลลูมิเนียมพอร์โกลาแบบมอเตอร์ ติดผนัง / ตกเป็นอิสระ
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
กันน้ํา กันลม ปรับปรุงอัลลูมิเนียม Pergola Prototype Machining สําหรับพื้นที่ห้องทํางาน
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
10 X 13 Ft อลูมิเนียมกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันเน่า Pergola |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์กันน้ํา กันลม ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m สําหรับฉากกลางแจ้ง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
เครื่องยนต์ ปรับปรับ อลูมิเนียม Pergola ขนาด 3x3m
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
สมาธิรีโมทคอนโทรล อลูมิเนียมเปอร์โกลา พร้อมกันน้ํา กันลม
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
พื้นที่ห้องกลางแจ้ง อุตสาหกรรมอัลลูมิเนียม 3x3m กันน้ํา กันลม
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |


