ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X6m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
แผนผังอัลลูมิเนียมกระเจาะที่สมาร์ท / อัลลูมิเนียมที่สามารถถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m อลูมิเนียม Pergola Prototype Machining สําหรับพื้นที่ห้องทํางาน
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
แผนผังเปลือกอัลลูมิเนียมกันน้ํา / แผนผังเปลือกอัลลูมิเนียมที่มีรีโมทควบคุม
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
พอร์โกลาอัลลูมิเนียมติดผนัง ถอดออก กันน้ําและกันลม สําหรับพื้นที่กลางแจ้ง
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม เปอร์โกล่าถอนได้ พร้อมรีโมทคอนโทรลและสมาร์ทโฮมอินเทกรีต
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
ขนาดที่กําหนดเอง 5x3m อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ลากออกสําหรับการติดตั้งกลางแจ้งและอิสระ
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนออก กันน้ํา กันลม เปอร์โกลาอลูมิเนียม สําหรับการใช้ชีวิตกลางแจ้งที่ไม่ต้องมีปัญหา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ถอดได้สําหรับฉากกลางแจ้งที่ควบคุมโดยรีโมทคอนโทรลและการบูรณาการบ้านฉลาด
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
อัลลูมิเนียมที่ควบคุมทางไกลแบบสมาร์ท สวนเพอร์โกลา กันน้ํา กันลม หลังคากลางแจ้ง / ฟรีสเตนดิ่ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |


