ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
ศาลาอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์สำหรับสระว่ายน้ำ สีขาว สำหรับการออกแบบสวน
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม Pergola เพิ่มเติมที่สมบูรณ์แบบกับพื้นที่กลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนได้ สินค้าเปลี่ยนเกม สําหรับการออกแบบสวน สินค้า อลูมิเนียม เปอร์โกลา
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ํา กันลม สําหรับการติดตั้งบนผนัง พอร์โกลาอลูมิเนียมถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m อัลลูมิเนียมพอร์โกลาแบบมอเตอร์ในสีขาว พร้อมการบูรณาการ Smart Home
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
ควบคุมพื้นที่กลางแจ้งของคุณได้อย่างง่ายดายด้วยโซลูชันกันน้ำและกันลมสำหรับระเบียงอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
อุปกรณ์ที่อยู่ลําพัง อลูมิเนียม มอเตอร์ เปอร์โกลา กันน้ํา กันลม สําหรับการติดตั้งที่ผนังสวน
| Product Item: | Aluminium Pergola |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
ศาลาอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ปรับขนาดได้สำหรับติดตั้งแบบติดผนัง / ตั้งพื้นในการออกแบบสวน
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
Hardtop Louver Motorized Aluminium Pergola อาคารสวนกลางแจ้งพร้อมไฟ LED
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |


