ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
ศาลาแบบพับเก็บได้อะลูมิเนียมสีดำ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโอเอซิสกลางแจ้งของคุณ
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
เพอร์โกลาที่ลอกออกได้ด้วยสีอัลลูมิเนียมสําหรับการติดตั้งบนผนัง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมบานเกล็ด Ziptrack
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ผู้ซื้อเชิงพาณิชย์: | ร้านอาหาร โรงแรม ร้านสะดวกซื้อ และโรงงาน |
Outdoor 3x4m Louvered Motorized Aluminium Pergola กันสาดกันน้ำ Pergolaproof สีขาว
| สิ่งของ: | อาคารสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, ร้านปลูกไม้เลื้อยที่กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |
3x6m Louver Outdoor Aluminium Pergola Waterproof สวน อาคาร
| รายการ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ Pergola อะลูมิเนียม กันน้ำ กันลม แผ่นอะลูมิเนียมเจาะรูสีดำ
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
|---|---|
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
สวนอัลลูมิเนียมกลมไม้สําหรับสระว่ายน้ํา Remote Control / Smart Home Integration
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
Outdoor Bioclimatica Motorized Aluminium Pergola Shade บ้านสวนกันน้ำ
| สิ่งของ: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย อาคารสวน |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ gery |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
น้ํา กันลม อลูมิเนียม Pergola สําหรับการออกแบบสวน อลูมิเนียม
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
อัลลูมิเนียมสีขาวที่มีเครื่องยนต์ Pergola ติดผนังหรือยืนอิสระด้วยรีโมทคอนโทรลและการบูรณาการบ้านฉลาด
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |


