ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
สถานที่กลางแจ้งที่มีสไตล์และใช้งาน ด้วยอัลลูมิเนียม 5x3 เมตร
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
อลูมิเนียม Pergola สีดํา การผสมผสานที่สมบูรณ์แบบของสไตล์และฟังก์ชัน
| Product Item: | Aluminium Pergola |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
ไฟ LED อลูมิเนียม Pergola Rodent Proof สำหรับอาคารสวน
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
พอร์โกลาแบบลอกออกแบบอลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
สวนอาคาร ไม้เลื้อยอลูมิเนียมระบบมอเตอร์กันน้ำพร้อมมู่ลี่ 4X4m
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
Windproof Motorized Louvered Aluminium Pergola Outdoor Garden Roller Blinds
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X3m ;3x4m ; 3X3ม ;3x4ม ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ลากออกสําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
5x3m อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนสําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง ในฉากที่ใช้
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
เพอร์โกลาที่กําหนดเอง สีอลูมิเนียม เพอร์โกลาที่ถอดได้ในขนาด 3x3m
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
ขยาย พื้นที่ ที่ อยู่ ใน พื้นที่ ภายนอก ด้วย พอร์โกลา อลูมิเนียม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |


