ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
กำหนดเอง 4x4m 4x3m อลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
3x3m ติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola ปรับแต่งอาคารสวนกลางแจ้ง Gery
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สี Pergola: | Gery คู่มือ Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนังกันน้ำ |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
4x4m 4x3m อลูมิเนียมติดผนังสีดำคู่มือ Louvered Pergola Outdoor Garden Building Gazebo
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
กันสาดพับเก็บได้ SUNC Custom PVC Pergola System พร้อม Canopy
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
4x4m 4x3m 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Gery Outdoor Garden Building
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สี: | Gery คู่มือ Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M บานเกล็ดแบบใช้มือเดียว |
กำหนดเอง 4x4m ติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M,6*3M อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
ระบบหลังคาอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้กลางแจ้งติดตั้งกันสาดด้านข้าง Gazebo ติดผนัง
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ขายส่งม่านม้วนกลางแจ้งแบบมีมอเตอร์กันน้ำ Zipscreen Zip Track Blinds
| ชื่อ: | ม่านไฟฟ้าอัจฉริยะ, มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สีสินค้า: | สีดำ,สีเทา,สีที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ที่พักอาศัยส่วนตัว ระบบหลังคาบานเกล็ดพับเก็บได้ กันสาดโรงรถโลหะ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
Facade Sunshade Waterproof Zip Track ผ้าม่านป้องกันลม
| ชื่อ: | ม่านไฟฟ้าอัจฉริยะ, มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | หลากหลาย |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |


