ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
ม่านบังแดดกันฝนกันน้ำกันสาดพับเก็บได้ Pergola พร้อมผ้า
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Sun Rain Protection กันสาดพับเก็บได้ ม่านบังแดดกลางแจ้ง Pergola รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์กันสาดพับเก็บได้กันน้ำ PVC กันสาดพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังสีขาวแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 3 * 3M ขนาดที่กำหนดเอง |
กันสาดอลูมิเนียมพับเก็บได้หน้าจอปรับแต่ง Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
SUNC 4x4m 3x3m สีขาวติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Windproof กันน้ำ
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว ปรับแต่งสี บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*4 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
กันน้ำกันสาดกลางแจ้งกันสาดหดระบบหลังคา 110V / 230V
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


