ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
ผ้าม่าน Zip Track ภายนอกแบบใช้มอเตอร์สำหรับห้อง Sunlight Windproof Insect Resistance
| ชื่อ: | มู่ลี่ zip track สำหรับงานหนักภายนอกแบบใช้มอเตอร์ ม่านบังแดดด้านนอกกันลม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ร้านอาหาร PVC Radiant Waterproof Roller Zip Track Blinds
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
บานเกล็ดบังแดดอลูมิเนียมแนวตั้ง Aerofoil Fixed Electric Manual Control
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อ: | บานเกล็ดกระจกบังแดดอะลูมิเนียมแบบแนวตั้ง ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
ม่านม้วนแบบใช้แบตเตอรี่อัจฉริยะ DIY, ผ้า Zebra Roller Shade Dual Fabric
| วัสดุ: | ต่างๆ |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ประเภทสว่าน |
| ปก: | กับ |
| ควบคุม: | คู่มือ / ไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
อุปกรณ์การทําสวนอัลลูมิเนียมขนาดที่กําหนดเอง เหมาะสําหรับความต้องการของสวน
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
PVC ที่อยู่อาศัย Bioclimatic หลังคากลางแจ้งพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ระบบกันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Bioclimatic Aluminium
| ชื่อ: | พีวีซีกันน้ำหด Pergola |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุใบเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ม่านบังแดดด้านข้างแบบพับเก็บได้ผ้าพีวีซีอลูมิเนียมม่านบังแดดกลางแจ้งที่กำหนดเอง Gazabo
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
รีโมทกันสาดสวนกันสาด Alunimium Gazebo Side Screen พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ผ้าม่าน อินเตอร์เทค กันลม โพลีเอสเตอร์ ใช้แบตเตอรี ซิป แทร็ค
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |


