ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
หน้าต่างภายนอก โรเลอร์ blinds กันน้ํา Patio Roll Up Shade Zip Track Screen
| ชื่อ: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| สี: | หลากหลาย |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
แนวนอนอลูมิเนียม Sun Shade Louvers, Louvre Sun Shade Systems Fixed Electric Manual
| ชื่อ: | บานเกล็ดซันรูมอะลูมิเนียมแนวนอน ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ควบคุม: | การควบคุมระยะไกล / การควบคุมด้วยตนเอง |
ปรับระยะไกลภายนอก โรเลอร์บลินด์กันน้ําสําหรับบ้าน
| ชื่อ: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| สี: | หลากหลาย |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
โมเดิร์นรีโมทคอนโทรล กันน้ํา Zip Track ผ้าม่านภายนอกสําหรับบ้าน
| ชื่อ: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| สี: | หลากหลาย |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
ม่านบังแดดกันน้ำกลางแจ้ง Roller Blinds สมาร์ทมอเตอร์ Zip Track Blinds
| คำสำคัญ: | ม่านม้วนกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | เทาเข้ม ขาว ดำ กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้ง |
ผ้าม่าน Zip Track กันน้ํา ขนาดสูงสุด 6 M ความสูงและความมืด
| ขนาดสูงสุด: | กว้าง6ม.สูง6ม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ครอบคลุมหน้าต่าง |
| เหมาะสําหรับ: | การใช้งานกลางแจ้งที่อยู่อาศัยหรือเชิงพาณิชย์ |
| วัสดุ: | ผ้า |
| ขนาด: | ปรับแต่งได้ |
SUNC 6x3m Manual Louvered Pergola Outdoor อลูมิเนียม Gazebo Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ |
| คุณสมบัติ: | คู่มือกันน้ำ Winproof Louvered Pergola |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | แรเงา |
180km/H กันสาดกันลม Louvre หลังคาพับ Gazebo
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
อิสระ 150 มม. ใบมีดอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาลานหดได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Outdoor Waterproof Retractable Shade Awning หน้าจออลูมิเนียมด้านข้าง Pation Pergola
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


