ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
การบูรณาการ Smart Home Remote Control อัลลูมิเนียม Pergola กับเครื่องมือสวนอัลลูมิเนียม
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
รีโมทคอนโทรล ม่านบังแดดกันน้ำกลางแจ้ง Windproof Sun Shading
| ชื่อ: | Windproof Sun Shading Zip Track Blinds สำหรับร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
อัลลูมิเนียมเพอร์โกลาสมาร์ท พร้อมรีโมทคอนโทรลและอินเทกรีชั่นในบ้าน
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
ขยาย พื้นที่ ที่ อยู่ ใน พื้นที่ ภายนอก ด้วย พอร์โกลา อลูมิเนียม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ติดผนัง สินค้าดีที่สุดสําหรับการออกแบบสวน
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
การควบคุมระยะไกลหรือการบูรณาการบ้านฉลาด Pergola อัลลูมิเนียมที่มีมอเตอร์สีเทา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
ระบบควบคุมระยะไกลสำหรับระเบียงอะลูมิเนียม Pergola สำหรับการออกแบบสวน
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
เพอร์โกลาที่กําหนดเอง สีอลูมิเนียม เพอร์โกลาที่ถอดได้ในขนาด 3x3m
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
UV PROTECTION ม่านม้วนกลางแจ้ง Window Waterproof Ziptrak Patio Blinds
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม่านม้วนกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ม่านม้วนกลางแจ้งขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | ม่านม้วนกลางแจ้งสีเทาเข้ม, ขาว, ดำ |
| แอปพลิเคชัน: | กลางแจ้งปลูกไม้เลื้อย |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
ม่านม้วนกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์หดได้ Pergola Patio Zip Screen มู่ลี่ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม่านม้วนไฟฟ้าภายนอก |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | มู่ลี่ไฟฟ้าปรับสีแบบต่างๆ |
| โอกาส: | ของขวัญสำหรับธุรกิจ, แคมป์ปิ้ง, ท่องเที่ยว, ปาร์ตี้, รับปริญญา, ของขวัญ |
| วัสดุ: | PVC+โพลีเอสเตอร์, PVC+ไฟเบอร์กลาส |


