ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
ม่านม้วนกันน้ำกลางแจ้ง Pergola มอเตอร์พร้อมชัตเตอร์อลูมิเนียม
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
404 Not Found
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
SUNC PVDF 3.0mm Outdoor พับได้ Modern Aluminium Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
สวนกลางแจ้งที่สามารถปรับแต่งได้ สีขาว อลูมิเนียม Pergolas การออกแบบสวน DIY
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
หลังคาอลูมิเนียมบานเกล็ดมอเตอร์ 3x4 เมตรไฟ led สระว่ายน้ำกันหนู
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
สวน Louver หลังคาอะลูมิเนียม Bioclimate Pergolas 3x4 Patio นอก
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| สไตล์: | Pergola แบบบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ที่ทันสมัย |
5x3m อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนสําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง ในฉากที่ใช้
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
รีโมทคอนโทรล LED 10x12 Waterproof Motorized Pergola Aluminium Roof
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
หลังคากันน้ำบานเกล็ดอลูมิเนียม Pergola Outdoor Bioclimatic
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
ศาลาอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์อลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคา Pergola OEM
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |


