ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
RAL7016 Cottage Sunshade Grape Trellis กรอบโลหะอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
10 "X 12" DIY หลังคาบานเกล็ดกลางแจ้ง Pergola อลูมิเนียมกันน้ำลานสวน
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | หลังคาไม้เลื้อยบานเกล็ดติดมอเตอร์ |
ระบบอัตโนมัติ Smart Outdoor Pergola ระบบอัตโนมัติ อลูมิเนียม Louver Roof กันอากาศ กันลม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อลูมิเนียม Pergola Louver Roof Kit เครื่องยนต์ กันน้ํา Pergola ระบบรีโมทควบคุม Cover Gazebo
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
โซลูชั่นสุดยอดสําหรับฉากกลางแจ้งในพื้นที่สํานักงาน อลูมิเนียม Pergola
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
4x4 Motorized Aluminium Pergola Outdoor with Sides Patio Louvers Garden Pergola
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยมีหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยกับด้านข้าง |
Motorized Garden Outdoor Aluminium Pergola หนูหลักฐานพร้อม Zip Screen
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
อัลลูมิเนียมเพอร์โกลาในสวนแบบออกอากาศที่มีเครื่องยนต์ด้วย SS Grade 304 และรีโมทคอนโทรล
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
พอร์โกล่าสวนหลังคาอัลลูมิเนียมแบบโมเตอร์แบบกลางแจ้งที่กําหนดเอง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
Louver Blades อลูมิเนียม Pergola สําหรับพื้นที่กลางแจ้งที่มีตัวเลือกสีที่สามารถปรับแต่งได้
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |


