ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
ระบบหลังคาบานเกล็ด Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
ระบบหลังคาบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ไฟฟ้า Pvc Pergola Kits พร้อมผ้าม่าน
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | พีวีซี |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ม่านบังแดดกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
บานเกล็ดหลังคา Gazebo Garden Bioclimatic Aluminium Pergola Anodic Oxidation
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
3.0mm Garden Aluminium Pergola Louvered หลังคาศาลากันน้ำ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
9x9 9x12 Garden Aluminium Motorized Pergola ไฟ LED กลางแจ้ง Rodent Proof
| สิ่งของ: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันฝน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
Bioclimatica Motorized Outdoor Aluminium Pergola กันสาด Waterproof House Garden
| สิ่งของ: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | สีขาว, สีดำ gery, อลูมิเนียม Pergola แบบกำหนดเอง |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
3x3m Outdoor Aluminium Manual Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ1: | ปลอดภัยและเคลื่อนย้ายได้ |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
ร้านปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมหุ้มฉนวนอัตโนมัติ 2.5 มม. พร้อมหลังคาเปิด
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Rot Proof Arbours Aluminium Pergola Anodic Oxidation เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |


