ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
ตกแต่งอัจฉริยะ 2mm 6063 Alu Patio Louvre หลังคา Gazebo Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
SGS 10x10 บานเลื่อนอลูมิเนียม Pergola พร้อมหลังคาพับเก็บได้
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
โหลดหิมะ 160kg/M2 หลังคา Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
พาวิลเลี่ยนอัลลูมิเนียมไฟฟ้าติดตั้งบนหลังคาของลานวิลล่า แทรสเซส อัลลูมิเนียมเพอร์โกลา Louver
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Sunc Outdoor Waterproof Motorized Pergola Systems Aluminium Extruded
| สิ่งของ: | Pergola บานเกล็ดกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ประกอบง่าย Pergola |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
Gazebo Louver Aluminium Pergola Aluminium Outdoor Manual Pergola Windproof
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ปลอดภัยและเคลื่อนย้ายได้ |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
โมเดิร์น มอเตอร์ Pergola อลูมิเนียม ติดตั้งอิสระ ปรับ Louver หลังคา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
SUNC 6x3m White Aluminium Manual Louvered Pergola Outdoor Sun Protection Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยป้องกันฟันแทะ กันการเน่า บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 6x3m, ขนาดที่กำหนดเอง |
คู่มือกันน้ำอลูมิเนียม Pergola Hardtop Garden Building Gazebo
| สิ่งของ: | ปลูกไม้เลื้อยด้วยตนเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
การควบคุมระยะไกล อลูมิเนียม Pergola สําหรับพื้นที่กลางแจ้ง กันน้ํา สีเทา อลูมิเนียม Pergola
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


