ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |
3 X 4 อะลูมิเนียมหดได้อลูมิเนียม Pergola Bioclimatic พร้อมไฟพัดลมหน้าจอ Zip
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมหดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized กำหนดเอ |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก Pergola |
อุปกรณ์ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ในสวน บานเกล็ดลานกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
สวนอาคาร ไม้เลื้อยอลูมิเนียมระบบมอเตอร์กันน้ำพร้อมมู่ลี่ 4X4m
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
ร้านปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมหลังคา Louvred สีเทาพร้อมมู่ลี่ซิป
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 อลูมิเนียม Pergola |
| สี: | Pergola อลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาดสินค้า: | 10' × 10' ; 10' × 13' ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
สีที่กําหนดเอง Outdoor Electric Awning With Modern Technological Louvers And Waterproof Aluminum Pergola สีที่กําหนดเอง
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
4x4m เครื่องยนต์ถอดถอดอัลลูมิเนียม Pergola Patio ผู้ผลิต
| รายการ: | ลานอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สีสินค้า: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
เพอร์โกลาที่กําหนดเอง สีอลูมิเนียม เพอร์โกลาที่ถอดได้ในขนาด 3x3m
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
พอร์โกลาแบบลอกออกแบบอลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
เพอร์โกลาที่ลอกออกได้ด้วยสีอัลลูมิเนียมสําหรับการติดตั้งบนผนัง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


