ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
กันน้ำกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola Garden Gazebo Patio Roof Cover
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ป้องกันน้ํา อลูมิเนียม มอเตอร์ Pergola การควบคุมทางไกล Outdoor Grey Pergola สําหรับสระว่ายน้ํา
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
บ้านสมาร์ท รวมอุปกรณ์อัลลูมิเนียมเพอร์โกลาติดผนัง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ สีเทา เพื่อความสบายใจในกลางแจ้ง
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ติดผนัง สินค้าดีที่สุดสําหรับการออกแบบสวน
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
ศาลาอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ปรับแต่งได้ ติดผนัง
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
การบูรณาการบ้านฉลาด อัลลูมิเนียมพอร์โกลาแบบมอเตอร์ สีเทา ติดผนัง/ยืนอิสระสําหรับสวน
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ยืนอิสระที่มีการควบคุมทางไกลและสีที่สามารถปรับแต่งได้
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
พอร์โกลาอัลลูมิเนียมแบบมอเตอร์ พร้อมรีโมทคอนโทรล
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมสวนหลังคาบานเกล็ดสีดำปลูกไม้เลื้อย
| รายการ: | ไม้เลื้อยหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | ไม้เลื้อยสีดำ |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ด |


