ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
ลานกลางแจ้งปรับ Louvered หลังคา Pergola Gazebo พร้อม Sun Shade Ziptrack Blinds
| สิ่งของ: | ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
พอร์โกลาสวนกลางแจ้งแบบมอเตอร์กันน้ํา ขนาด 10" x 12" มีขนาดท่อล่างและแสง RGB
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ภายนอก Facade Cover ปรับ Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
Garden 2.0mm Motorized Waterproof Aluminium Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกลางแจ้งขนาด 12 "X 20" พร้อมหลังคาปรับระดับได้
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 20' ; 12' × 20' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
เคลือบผง 2.0 มม. หลังคาลูฟร์มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
OEM Motorized อลูมิเนียมกันน้ำ Pergola Bioclimatic
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
4x3m Waterproof Manual Louvered Pergola Aluminium Gazebo กลางแจ้งสำหรับ Garden
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | รองรับ 4*4 M, 4*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
คู่มือกลางแจ้ง Louvered Pergola Patio Sunshade พร้อม Hardtop Pergola ที่ปรับได้
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 10' × 12' 10' × 10' บานเกล็ดแบบปรับเอง Pergola |
อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola Waterproof สำหรับอาคารสวน
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ,Gery,สีขาว Manual Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | หลังคาบานเกล็ดปรับได้ |
| ขนาด: | 10' × 10' บานเกล็ดไม้ Pergola |


