ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
ขนาดที่กําหนดเอง Pergola อลูมิเนียมแบบมอเตอร์สําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
เพอร์โกลาที่กําหนดเอง สีอลูมิเนียม เพอร์โกลาที่ถอดได้ในขนาด 3x3m
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
เพอร์โกลาที่ลอกออกได้ด้วยสีอัลลูมิเนียมสําหรับการติดตั้งบนผนัง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้กลางแจ้ง, หลังคา Pergola อัตโนมัติด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
พอร์โกลาสวนกลางแจ้งแบบมอเตอร์กันน้ํา ขนาด 10" x 12" มีขนาดท่อล่างและแสง RGB
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อลูมิเนียมอัลลอย 6063 พอร์โกล่าที่มีเครื่องยนต์
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ทั้งหมดสแตนเลส โพสต์ของเครื่องยนต์ กันน้ําสวนกลางแจ้ง Pergola ด้วย Ip67 การทดสอบ
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ระบบหลังคาอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้กลางแจ้งติดตั้งกันสาดด้านข้าง Gazebo ติดผนัง
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคากันฝน Pvc Pergola ที่ปรับแต่งได้สำหรับที่พักอาศัยส่วนตัว
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
อลูมิเนียมกันฝนมอเตอร์บานเกล็ด Pergola พร้อมหลังคาปรับได้ 12 X 10 X 13 Ft
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 12' ;12' × 20' ;10' × 10' ;10' × 20' ;กำหนดเอง |
| เครื่องประดับ: | ซ็อกเก็ตกันน้ำ มู่ลี่ ziptrack ประตูกระจก ชัตเตอร์ ไฟ RGB |


