ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
ภายนอก Facade Cover ปรับ Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
ใบมีด 260mm Louvered Pergola System ออกแบบฟรี Witn Blinds Aluminium Adjustable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | ระบบปลูกไม้เลื้อยหลังคาอลูมิเนียมแบบปรับได้ ออกแบบฟรีพร้อมผ้าม่าน |
| ใบมีด: | 260mm |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
ศาลาอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้งพร้อมประตูกระจกบานเลื่อน RGB Light
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; สีขาว ; gery ;กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
ปรับ Hardtop กันฝน Louvered Aluminium Pergola 10 X 13 FT สำหรับ Deck Patio Yard
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
10 "X 12" DIY หลังคาบานเกล็ดกลางแจ้ง Pergola อลูมิเนียมกันน้ำลานสวน
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | หลังคาไม้เลื้อยบานเกล็ดติดมอเตอร์ |
10 "X 10" กลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola ลานกันน้ำสวนตกแต่ง Pergola
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; 10" X 10" ; 10" X |
| สไตล์: | หลังคาไม้เลื้อยบานเกล็ดติดมอเตอร์ |
สวนอาคาร ไม้เลื้อยอลูมิเนียมระบบมอเตอร์กันน้ำพร้อมมู่ลี่ 4X4m
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
กันสาดหลังคาพับเก็บได้กลางแจ้ง Pvc Fabric Metal Pergola Pvc Coated Sail Finishing
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ศูนย์ศิลปะแสดงนิทรรศการโลก พีวีซี เพอร์โกลา
| ประเภท: | กันสาด |
|---|---|
| การเสร็จเครื่องเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| วัสดุแล่นเรือ: | PVC |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาแบบยืดหดได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850 ก./ตร.ม. ซุ้มไม้เลื้อยหลังคาแบบยืดหดได้ |
กันน้ำ Gazebo Pergola หลังคาถอดได้ หลังคา Pvc Pergola พร้อมไฟ Led
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


