ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
ระบบ Pergola แบบใช้มอเตอร์กันน้ำ Louvre Roof Pergola สำหรับฝนตกหนัก
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ศาลาอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์อลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคา Pergola OEM
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกลางแจ้งขนาด 12 "X 20" พร้อมหลังคาปรับระดับได้
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 20' ; 12' × 20' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
หลังคาอลูมิเนียม Pergola Louvred แบบกำหนดเองกลางแจ้งพร้อมไฟ RGB
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| สี: | สีเทา ; สีขาว ; สีดำ ; สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;12' × 20' ;10 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
แผนผังอัลลูมิเนียมกระเจาะที่สมาร์ท / อัลลูมิเนียมที่สามารถถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
กำหนดเอง 200 มม. ใบมีดอลูมิเนียมปรับมอเตอร์ Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
ระบบหลังคาบานเกล็ด Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Too many requests
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
3X3 3x4 3x5 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมม่านม้วนสีเทา
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |


