ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
การ์เด้นอลูมิเนียมอัลลอยด์หลังคาพับเก็บได้ Pergola Sun Protection
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
หลังคาพีวีซีกันน้ำหดได้ Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
App Control Sunshade Retractable Roof Pergola Waterproof
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันฝนปรับอัด 6063 อลูมิเนียม Louvered Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
PVC Sail Awning หลังคาพับเก็บได้ Pergola ม่านบังแดดอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์สําหรับพื้นที่สระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
อาคารสวนไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา 3X5 4x4 พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
Pergola อัลลูมิเนียมแบบขับเคลื่อนอิสระ 3x6m สําหรับพื้นที่สํานักงาน
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
สระว่ายน้ําและสวน อลูมิเนียม Pergola มอเตอร์ด้วยขนาดที่กําหนดเอง
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ลากออกสําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |


