ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvered patio roof system ] การจับคู่ 224 สินค้า.
LED กันฝน PVC หลังคาหดได้ Pergola รีโมทคอนโทรล Gazebo อลูมิเนียมอัลลอยด์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | LED กันฝน PVC หลังคาพับเก็บได้ ศาลาควบคุมระยะไกล |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
Outdoor Motorized Aluminium Pergola บานเกล็ดแบบพับเก็บได้พร้อม Zip Screen
| รายการสินค้า: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดอลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |
อัลลูมิเนียมสกัดเหล็ก มอเตอร์ถอดถอดถอดถอดที่เปิดและปิด
| รายการ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
Louvered Motorized Aluminium Pergola Bioclimatic Outdoor 10 X 12 Ft
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |
10 X 12 Ft อลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Pergola Outdoor Bioclimatic Louvered Pergola
| รายการสินค้า: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |
Sun Control บานเกล็ดผนังภายนอก บานเกล็ดระบายอากาศที่ผนังป้องกันการกัดกร่อนด้วยไฟฟ้า
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
บานเกล็ดผนังม่านหน้าต่างบานเกล็ดผนังอลูมิเนียมระบายอากาศ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
4x3m Waterproof Manual Louvered Pergola Aluminium Gazebo กลางแจ้งสำหรับ Garden
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | รองรับ 4*4 M, 4*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
ความหนา 1.0 - 3.0 มม. บานเกล็ดสกายไลท์ภายในอาคารที่สว่างสดใส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
คู่มือกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor Aluminium Garden Gazebo 4x4m
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุปลูกไม้เลื้อย: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ม่านบังแดด บานเกล็ด บานเกล็ดด้วยมือ ติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |


