ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvered patio roof system ] การจับคู่ 224 สินค้า.
ที่พักอาศัยส่วนตัว ระบบหลังคาบานเกล็ดพับเก็บได้ กันสาดโรงรถโลหะ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคากันฝน Pvc Pergola ที่ปรับแต่งได้สำหรับที่พักอาศัยส่วนตัว
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ปรับ Hardtop กันฝน Louvered Aluminium Pergola 10 X 13 FT สำหรับ Deck Patio Yard
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
ลานกลางแจ้งปรับ Louvered หลังคา Pergola Gazebo พร้อม Sun Shade Ziptrack Blinds
| สิ่งของ: | ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
3 "X 4" หลังคาบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ Pergola Waterproof Outdoor Aluminium Garden Patio
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
หลังคาบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ Pergola Waterproof Outdoor Aluminium Garden Pergola Patio
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ระบบหลังคาบานเกล็ด Rot Proof 3x4 6061 T6 Aluminium Patio Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
กันฝนมอเตอร์อลูมิเนียม Pergola Gazebo บานเกล็ดหลังคาสำหรับอาคารสวน
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; สีขาว ; gery ;กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
พอร์โกลาหลังคาลูมิเนียมลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
สถาปัตยกรรมอลูมิเนียม Pergola Motorized Modern Patio Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |


