ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvered patio roof system ] การจับคู่ 224 สินค้า.
อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola Waterproof สำหรับอาคารสวน
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ,Gery,สีขาว Manual Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | หลังคาบานเกล็ดปรับได้ |
| ขนาด: | 10' × 10' บานเกล็ดไม้ Pergola |
5m X 3m Outdoor Motorized Aluminium Pergola Patio Roof Cover Waterproof Garden Gazebo
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |
ตกแต่งอัจฉริยะ 2mm 6063 Alu Patio Louvre หลังคา Gazebo Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Outdoor 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola หลังคากันสาด
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
กันฝนปรับอัด 6063 อลูมิเนียม Louvered Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Too many requests
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
5m x 3m โมเตอร์ลูเวอร์หลังคาอลูมิเนียม เพอร์โกลา
| รายการสินค้า: | ลานอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
สวน Louver หลังคาอะลูมิเนียม Bioclimate Pergolas 3x4 Patio นอก
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| สไตล์: | Pergola แบบบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ที่ทันสมัย |
10 '× 13' อลูมิเนียมกลางแจ้ง Louvered Pergola Deck Garden Patio Gazebo พร้อมหลังคาปรับได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
| สีสินค้า: | สีเทา บานเกล็ด Pergola แบบปรับเอง |
| ขนาด: | 10' × 13' บานเกล็ดไม้ Pergola |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |


