ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ louvered patio roof system ] การจับคู่ 224 สินค้า.
ระบบกันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Bioclimatic Aluminium
| ชื่อ: | พีวีซีกันน้ำหด Pergola |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุใบเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
10 ' × 10' ปรับ Hardtop Manual Louvered Pergola Outdoor Patio Sun Shade Shelter
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | สีดำ กำหนดเอง บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมกลางแจ้ง Manual Louvered Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 10' × 10' กำหนดเอง บานเกล็ด Pergola |
เคลือบผง 2.0 มม. หลังคาลูฟร์มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ที่กำหนดเองหดหลังคา Pergola อลูมิเนียมอัลลอยด์ 260mm Anodic Oxidation
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
3x3m Outdoor Aluminium Manual Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ1: | ปลอดภัยและเคลื่อนย้ายได้ |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
พอร์โกล่าสวนหลังคาอัลลูมิเนียมแบบโมเตอร์แบบกลางแจ้งที่กําหนดเอง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
กันน้ำ PVC Retractable หลังคา Pergola Blade 260mm Powder Coating Stable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้กลางแจ้ง, หลังคา Pergola อัตโนมัติด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
Anodic Oxidation Retractable Roof Pergola กันฝนอัตโนมัติ PVC ทนทาน
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |


