ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ถอดได้สําหรับฉากกลางแจ้งที่ควบคุมโดยรีโมทคอนโทรลและการบูรณาการบ้านฉลาด
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
สีที่กําหนดเอง อลูมิเนียมกลมสต๊อป อลูมิเนียมเปอร์โกลาในฉากกลางแจ้ง
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ สีเทา เพื่อความสบายใจในกลางแจ้ง
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
ขนาดที่กําหนดเอง แผงกลมอลูมิเนียมสําหรับโครงการก่อสร้างอัลลูมิเนียม
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
การควบคุมระยะไกลแบบอัลลูมิเนียมเพอร์โกลาแบบอัตโนมัติ สําหรับฉากกลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
5x3m ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม Pergola สีเทา
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
ระเบียงอะลูมิเนียมพร้อมระบบควบคุมและสภาพแวดล้อมสำหรับบ้านอัจฉริยะ
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
หน้าต่าง ม่านม้วนกลางแจ้ง ลานกันน้ำ Pergola ภายนอก มู่ลี่ Zipscreen มอเตอร์
| ชื่อ: | ม่านม้วนกลางแจ้ง มู่ลี่มอเตอร์ Zipscreen |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | สีเทาเข้ม สีขาว สีดำ สีที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, ปลูกไม้เลื้อย, หน้าต่าง |
| วัสดุ: | ผ้า, ผ้ากึ่งทึบแสง |
อลูมิเนียม Pergola Louver Roof Kit เครื่องยนต์ กันน้ํา Pergola ระบบรีโมทควบคุม Cover Gazebo
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m อลูมิเนียม Pergola Prototype Machining สําหรับพื้นที่ห้องทํางาน
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |


