ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
Villa Retractable Roof Pergola Outdoor Space ศาลาโลหะชีวภาพ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคาพับเก็บได้กลางแจ้ง Pergola ระบบหลังคาหดได้ Pvc Coated Sail Finishing
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้งม่านบังแดดหน้าต่างกันน้ำ
| ชื่อ: | ม่านม้วนกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | สีเทาเข้ม สีขาว สีดำ สีที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้ง |
กันสาด PVC หลังคาหดได้ Pergola พร้อมหลังคาบานเลื่อน
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคากลางแจ้งแบบพับเก็บได้เองอัตโนมัติหลังคาปลูกไม้เลื้อยสำหรับสระว่ายน้ำ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคาอลูมิเนียมพับเก็บได้ Pergola ติดตั้งกันสาดด้านข้าง Gazebo ติดผนัง
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
โรงแรม / ร้านอาหาร Retractable Roof Pergola High Tension PVC Fabric Weather Protection
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ม่านม้วนกลางแจ้งแบบมีมอเตอร์ Zipscreen สำหรับ Garden Shade Insect Resistance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม่านม้วนกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ม่านม้วนกลางแจ้งขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | สีดำ,สีเทา,สีที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้ง |
เปอร์โกลาอัลลูมิเนียมไฟฟ้ากันน้ํา พร้อมรีโมทควบคุมสําหรับลานหลังนอก
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
อลูมิเนียม เพอร์โกลา อลูมิเนียม รอบสต๊อป ระบบควบคุม
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |


