ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
RGB Light 12 "X 20" อลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมมู่ลี่ Ziptrak กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 20'' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| คำสำคัญ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
4x4 Motorized Aluminium Pergola Outdoor with Sides Patio Louvers Garden Pergola
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยมีหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยกับด้านข้าง |
ปรับ Hardtop กันฝน Louvered Aluminium Pergola 10 X 13 FT สำหรับ Deck Patio Yard
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola Waterproof สำหรับอาคารสวน
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ,Gery,สีขาว Manual Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | หลังคาบานเกล็ดปรับได้ |
| ขนาด: | 10' × 10' บานเกล็ดไม้ Pergola |
ม่านบังแดดกลางแจ้งคู่มือ Louvered Pergola Patio Waterproof Garden Gazebo 10 '× 12'
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ,Gery,สีขาว Manual Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
| ขนาด: | 10' × 10' ;10' × 12' บานเกล็ดแบบปรับเอง Pergola |
4x3m Waterproof Manual Louvered Pergola Aluminium Gazebo กลางแจ้งสำหรับ Garden
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | รองรับ 4*4 M, 4*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
คู่มือกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor Aluminium Garden Gazebo 4x4m
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุปลูกไม้เลื้อย: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ม่านบังแดด บานเกล็ด บานเกล็ดด้วยมือ ติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |
หลังคากันฝน Pvc Pergola ที่ปรับแต่งได้สำหรับที่พักอาศัยส่วนตัว
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาดหลังคาพับเก็บได้กลางแจ้ง Pvc Fabric Metal Pergola Pvc Coated Sail Finishing
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


