ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
260mm Blade Adjustable Louvre Roof Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
ภายนอก Facade Cover ปรับ Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
อลูมิเนียมกันฝนมอเตอร์บานเกล็ด Pergola พร้อมหลังคาปรับได้ 12 X 10 X 13 Ft
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 12' ;12' × 20' ;10' × 10' ;10' × 20' ;กำหนดเอง |
| เครื่องประดับ: | ซ็อกเก็ตกันน้ำ มู่ลี่ ziptrack ประตูกระจก ชัตเตอร์ ไฟ RGB |
5m X 3m Outdoor Motorized Aluminium Pergola Patio Roof Cover Waterproof Garden Gazebo
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ศาลาอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ปรับแต่งได้ ติดผนัง
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
ใบมีด 260mm Louvered Pergola System ออกแบบฟรี Witn Blinds Aluminium Adjustable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | ระบบปลูกไม้เลื้อยหลังคาอลูมิเนียมแบบปรับได้ ออกแบบฟรีพร้อมผ้าม่าน |
| ใบมีด: | 260mm |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
260 มม. เคลือบผงกันฝน Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | บานเกล็ดปรับอลูมิเนียมระบบปลูกไม้เลื้อยระบบฟรีออกแบบโครงสร้างที่เหมาะสม |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
บานเกล็ด Anodic Oxidation 260mm Blade Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | อลูมิเนียมปรับบานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยระบบออกแบบอิสระยืนฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
สีที่กำหนดเอง Louvered Pergola Outdoor Terrace ครอบคลุม Anodic Oxidation
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| ใบมีด: | 260mm |
อุปกรณ์ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ในสวน บานเกล็ดลานกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |


