ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
Bioclimatic Garden Buliding อลูมิเนียม Pergola Waterproof
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
กันน้ำ PVC Retractable หลังคา Pergola Blade 260mm Powder Coating Stable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
ประกอบง่ายอลูมิเนียม Pergola กันน้ำด้วย 6063 Beam
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | Custom Made / Outdoor Gazebo Garden Bioclimatic อลูมิเนียม Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ประกอบง่าย ยั่งยืน เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน กันหนู กันเน่า กันน้ำ |
| มีระบบเซนเซอร์: | เซ็นเซอร์วัดปริมาณน้ำฝนสำหรับร้านปลูกไม้เลื้อยแบบใช้มอเตอร์อะลูมิเนียม |
คู่มือ Garden Outdoor Aluminium Pergola หนูหลักฐานพร้อม Zip Screen
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยด้วยตนเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
Anodic Oxidation Retractable Roof Pergola กันฝนอัตโนมัติ PVC ทนทาน
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
LED กันฝน PVC หลังคาหดได้ Pergola รีโมทคอนโทรล Gazebo อลูมิเนียมอัลลอยด์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | LED กันฝน PVC หลังคาพับเก็บได้ ศาลาควบคุมระยะไกล |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
หลังคาแบบพับเก็บได้ด้วยมอเตอร์ Pergola กันสาดสวนอาคารลานกันน้ำ
| ชื่อ: | ร้านปลูกไม้เลื้อยหดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | กันสาดอลูมิเนียมอัลลอยด์ปลูกไม้เลื้อย |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm ปลูกไม้เลื้อยหดได้ |
| วัสดุใบเรือ: | กันสาด PVC pergola |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ฝ้าภายนอก Louvre Sun Shade Systems 1000 - 6000mm Blades Span Motorized Control
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
Building Facade Cover Sun Louvers Systems, อลูมิเนียม Sun Louvers Motorized
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | ฝาครอบอาคารบังแดดอลูมิเนียมระบบออกแบบฟรี |
ที่พักอาศัยส่วนตัว ระบบหลังคาบานเกล็ดพับเก็บได้ กันสาดโรงรถโลหะ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


