ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
บานเกล็ดบังแดดอลูมิเนียมแนวตั้ง Aerofoil Fixed Electric Manual Control
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อ: | บานเกล็ดกระจกบังแดดอะลูมิเนียมแบบแนวตั้ง ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
แนวนอนอลูมิเนียม Sun Shade Louvers, Louvre Sun Shade Systems Fixed Electric Manual
| ชื่อ: | บานเกล็ดซันรูมอะลูมิเนียมแนวนอน ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ควบคุม: | การควบคุมระยะไกล / การควบคุมด้วยตนเอง |
การก่อสร้างโครงการขนาดใหญ่ ระบบหลังคาบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ อลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen Decoration
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ชื่อ: | การประยุกต์ใช้งานอาคารสถาปัตยกรรมซุ้มประตูบานเกล็ดหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen |
Aerofoil Aluminium Retractable Louvered Roof Systems Building Facade Light Control
| ชื่อ: | ระบบหลังคาบานเกล็ดอลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Aerofoil ระบบควบคุมแสงด้านหน้าอาคาร |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
ระบบระบายอากาศแบบบานเกล็ดหลังคาแบบพับเก็บได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Louvered Patio Roof System 1.0 - 3.0mm ความหนาติดตั้งในแนวตั้ง / แนวนอน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ชื่อ: | การประยุกต์ใช้งานอาคารสถาปัตยกรรมซุ้มประตูบานเกล็ดหลังคาอลูมิเนียมอัลลอยด์ Aeroscreen |
หลังคาแบบยืดหดได้ด้วยมอเตอร์ที่มีความแข็งแรงสูง Pergola Bioclimatic
| ชื่อ: | กันสาด PVC กันสาด PVC แบบยืดหดได้พร้อมเครื่องยนต์ Bioclimatic ความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/sq |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
โครงอลูมิเนียม PVC Sail Retractable Roof Pergola Remote Control
| ชื่อ: | กันสาด PVC กันสาด PVC แบบยืดหดได้พร้อมเครื่องยนต์ Bioclimatic ความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/sq |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Too many requests
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อิสระ 150 มม. ใบมีดอลูมิเนียมบานเกล็ดหลังคาลานหดได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


