ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
อัลลูมิเนียมสกัดเหล็ก มอเตอร์ถอดถอดถอดถอดที่เปิดและปิด
| รายการ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
การปรับปรับเครื่องยนต์ลูเวอร์อัลลูมิเนียม Pergola Outdoor โมเดิร์น
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x6 ; ปรับแต่ง Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Villa Retractable Roof Pergola Outdoor Space ศาลาโลหะชีวภาพ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคาพับเก็บได้กลางแจ้ง Pergola ระบบหลังคาหดได้ Pvc Coated Sail Finishing
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคาอลูมิเนียมพับเก็บได้ Pergola ติดตั้งกันสาดด้านข้าง Gazebo ติดผนัง
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาด PVC หลังคาหดได้ Pergola พร้อมหลังคาบานเลื่อน
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
Outdoor 3x4m Louvered Motorized Aluminium Pergola กันสาดกันน้ำ Pergolaproof สีขาว
| สิ่งของ: | อาคารสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, ร้านปลูกไม้เลื้อยที่กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |
พาวเดอร์โค้ท พับหลังคา เพอร์โกลา ฟรีสเตนเดนด์ สีตามต้องการ
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
เคลือบผง 2.0 มม. หลังคาลูฟร์มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
กันน้ำบานเกล็ดหลังคามอเตอร์อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อยผงเคลือบ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |


