ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
เคลือบยูวีกันน้ำระเบียงม่านบังแดด Zip Track Blinds
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
การติดตั้ง ตกเป็นอิสระหรือติดผนัง ปรับ Canopy Pergola กับ PVC ปลายเรือ
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ปรับแต่งเพอร์โกลาหลังคาถอนได้ ปฏิบัติงานด้วยเครื่องยนต์สําหรับติดผนังหรือยืนอิสระ
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อัลลูมิเนียมสกัดผงขยาย Canopy Pergola ด้วยงานกันฝนและวัสดุกรอบ
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
|---|---|
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
การประกอบง่าย หลังคาถอนได้ เพอร์โกลา ลักษณะเพิ่มเติม สายไฟ LED ติดผนัง
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
|---|---|
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
Outdoor 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola หลังคากันสาด
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
พอร์โกลาหลังคาติดผนังหรือยืนอิสระที่สามารถถอดได้ พร้อมการออกซิเดนแบบแอโนด และการเสร็จการเคลือบเรือ PVC
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมสลัด |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
ระบบหลังคาบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ไฟฟ้า Pvc Pergola Kits พร้อมผ้าม่าน
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | พีวีซี |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
เคลือบผง 2.0 มม. หลังคาลูฟร์มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมบานเกล็ด Ziptrack
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ผู้ซื้อเชิงพาณิชย์: | ร้านอาหาร โรงแรม ร้านสะดวกซื้อ และโรงงาน |


