ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized pergola shade ] การจับคู่ 334 สินค้า.
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X6m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
ไฟ LED อลูมิเนียม Pergola Rodent Proof สำหรับอาคารสวน
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
Windproof Motorized Louvered Aluminium Pergola Outdoor Garden Roller Blinds
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X3m ;3x4m ; 3X3ม ;3x4ม ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
ไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้มอเตอร์กลางแจ้ง 12 "X 20" พร้อมหลังคาปรับได้และมู่ลี่ Zipscreen
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดสินค้า: | 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 20' ; 12' × 20' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Outdoor Waterproof 5000cm Pergola Zip Track ผ้าม่านกลางแจ้ง
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
Outdoor Waterproof 5000cm Pergola Zip Track Blinds
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
มู่ลี่อลูมิเนียมอัลลอยด์กันน้ำแบบ Zip Track สำหรับ Pergola กลางแจ้ง
| ชื่อ: | ม่านรูดซิป |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระเบียงร้านอาหาร Pergola Canopy กลางแจ้ง |
| สี: | สีขาว, สีเบจ, สีเทา, ผ้าลินิน, สีน้ำตาล, สีดำ ฯลฯ |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
กันน้ำ Gazebo Pergola หลังคาถอดได้ หลังคา Pvc Pergola พร้อมไฟ Led
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
อัลลูมิเนียมภายนอก Pergola กันน้ํา กันลม ระบบควบคุมทางไกลติดผนังหรือยืนอิสระ
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


