ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized outdoor blinds ] การจับคู่ 339 สินค้า.
หลังคาปรับปรับแบบลูเวอร์ โมเตอร์อลูมิเนียมเพอร์โกลา 6063 T5
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีขาว, สีดํา, สีเขียว, สีน้ําตาล, ขนาดตามต้องการ |
| ขนาดสินค้า: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3ม. , 3X4ม. , 4X4ม. ; Customized Szie ปรับแต่ง Szie |
| สไตล์: | พอร์โกล่าแบบถอดออกได้ |
โครงสร้างอลูมิเนียมบานเกล็ด Facade System Sun Louvre Systems ISO9001
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
SUNC 6x3m Manual Louvered Pergola Outdoor อลูมิเนียม Gazebo Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ |
| คุณสมบัติ: | คู่มือกันน้ำ Winproof Louvered Pergola |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | แรเงา |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Sun Protection
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| พื้นที่ห้อง: | อาคารสวนกลางแจ้ง |
260mm Blade Adjustable Louvre Roof Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
ภายนอก Facade Cover ปรับ Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
SUNC 4x4m 3x3m สีขาวติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Windproof กันน้ำ
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว ปรับแต่งสี บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*4 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังสีขาวแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 3 * 3M ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 6x3m White Aluminium Manual Louvered Pergola Outdoor Sun Protection Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยป้องกันฟันแทะ กันการเน่า บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 6x3m, ขนาดที่กำหนดเอง |


