ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized outdoor blinds ] การจับคู่ 339 สินค้า.
ปรับ Hardtop กันฝน Louvered Aluminium Pergola 10 X 13 FT สำหรับ Deck Patio Yard
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีดำ ; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;กำหนดเอง |
| สไตล์: | บานเกล็ดหลังคา Pergola ปรับได้ |
กันน้ำ PVC Retractable หลังคา Pergola Blade 260mm Powder Coating Stable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
ใบมีด 260mm Louvered Pergola System ออกแบบฟรี Witn Blinds Aluminium Adjustable
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | ระบบปลูกไม้เลื้อยหลังคาอลูมิเนียมแบบปรับได้ ออกแบบฟรีพร้อมผ้าม่าน |
| ใบมีด: | 260mm |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Pergola Pavilion ระบบควบคุมระยะไกลด้วยมอเตอร์ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
หลังคากันฝน PVC แบบพับเก็บได้กลางแจ้ง, หลังคา Pergola อัตโนมัติด้วยมอเตอร์
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
กันสาดพับเก็บได้ทางสถาปัตยกรรม, กันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้มอเตอร์รีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | ออกแบบระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรม |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
สีที่กำหนดเอง Louvered Pergola Outdoor Terrace ครอบคลุม Anodic Oxidation
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| ใบมีด: | 260mm |
ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์ด้านหน้าอาคารกันสาดแบบพับเก็บได้แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| ชื่อ: | ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรมที่กำหนดเอง |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
Garden Patio Gazebo ระบบควบคุมระยะไกลกันสาดแบบพับเก็บได้ทนทาน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | Garden Patio Gazebo กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
เพอร์โกลาที่ลอกออกได้ด้วยสีอัลลูมิเนียมสําหรับการติดตั้งบนผนัง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


