ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
หลังคาอลูมิเนียมบานเกล็ดมอเตอร์ 3x4 เมตรไฟ led สระว่ายน้ำกันหนู
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
มอเตอร์สมาท อลูมิเนียม Pergola กับอลูมิเนียมกลมไม้สําหรับสระว่ายน้ําสวน
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อัลลูมิเนียมเพอร์โกลาในสวนแบบออกอากาศที่มีเครื่องยนต์ด้วย SS Grade 304 และรีโมทคอนโทรล
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
กันน้ำกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola Garden Gazebo Patio Roof Cover
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Outdoor Motorized Aluminium Pergola บานเกล็ดแบบพับเก็บได้พร้อม Zip Screen
| รายการสินค้า: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดอลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |
การประกอบเพอร์โกล่าหลังคาที่สามารถถอดได้โดยไม่ยุ่งยาก ด้วยคุณสมบัติเพิ่มเติมของสายไฟ LED
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมสลัด |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
RGB Light Motorized Aluminium Pergola Gazebo พร้อมม่านม้วน Zipscreen กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์โมเดิร์น: | การออกแบบไฟ RGB |
ที่กำหนดเองหดหลังคา Pergola อลูมิเนียมอัลลอยด์ 260mm Anodic Oxidation
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
Garden Waterproof Motorized Aluminium Pergola Rot Proof
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ประกอบง่าย อะลูมิเนียม Pergola |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
IP67 Patio กลางแจ้งปรับ Louvered Motorized Pergola Kits อุปกรณ์เสริม
| สิ่งของ: | Pergola อุปกรณ์อลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola หลังคาบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |


